Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள், [email protected] என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

நாணலே நாணமேனடி - 30 (final)

Advertisement

இந்த நந்து சம்யுவ மனசால காயபடுத்திட்டு இப்படி சம்யு தாசன் ஆகிட்டானே 😃😃😃😃😃😃வாழ்க வளமுடன் 🌹🌹🌹🌹🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩵🩵🩵🩵🩵🩵🩵🩵🩵🩵
ஆரம்பம் முதல் நீங்க கொடுத்த ஆதரவுக்கு ரொம்ப நன்றி சகி ❤️❤️
 
இதோ.. இதோ! கதையை முடிச்சிட்டேன் மக்காள்! 💙

இன்று வரை என்னோடு ஒன்றாக, 'நாணலே நாணமேனடி?!' எனும் ரயிலில் பயணித்த அன்புள்ளங்களுக்கு என் கோடான கோடி நன்றிகளும், அன்பும்!

என்ஜோய் ரீடிங் மக்காள்!

அத்தியாயம் 30(a)

அத்தியாயம் 30(b)

கதைக்கான உங்க கருத்துக்களை மறக்காம சொல்லிட்டு போங்க 💙 யதுநந்தன் - சம்யுக்தா உங்க மனதைக் கவர்ந்திருப்பாங்க எங்குற நம்பிக்கையோட, எபிலாகுடன் திரும்பி வரும் வரை பாய்! பாய்!

-ஹில்மா தாவுஸ்.
Oh oh oh Hilma 💞💞💞💞💞. Where have I been? Sorry, I have missed this beautiful story when it started as a series. Please accept my belated best wishes for your new stories, ma. I am looking forward to read more from your awesome writing.
 
Oh oh oh Hilma 💞💞💞💞💞. Where have I been? Sorry, I have missed this beautiful story when it started as a series. Please accept my belated best wishes for your new stories, ma. I am looking forward to read more from your awesome writing.
Thank you sagi 🤩❤ but neenga 'nin vizhigalil kanden nesam' contest story padichi comment kuda panninga illaiya? Ninaivirukke!

Epilogue ah miss pannittinga polaruku sagi! Padinga; satis ah irukkum manasuku ❤️
 
Thank you sagi 🤩❤ but neenga 'nin vizhigalil kanden nesam' contest story padichi comment kuda panninga illaiya? Ninaivirukke!

Epilogue ah miss pannittinga polaruku sagi! Padinga; satis ah irukkum manasuku ❤
Thanks ma. I didn’t realise that you have penned the beautiful ‘nin vizhigalil kanden nesam’ 👏 👏👏. You remembered my name, oh brilliant memory ma. By the way, I read through the epilogue of ‘naanalile naanamenadi’. Another applause to you.👏👏👏
 
Top